Thanh Hoa Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thanh Hoa Online

Xóm Yêu, Music , Game , Love Is Love , Anh Dep , Thu Gian ...

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buon Qua...?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
langtukieubac

Buon Qua...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Buon Qua...?   Buon Qua...? Icon_minitimeSun Mar 09, 2008 9:41 pm

Smile that kho' de noi ra tam su cua mi`nh fai ko ban?iu mot ai do that la kho' ban lam ji khi iu mot nguoi ( don phuong minh ban) ma ban chua the noi ra mot cau iu ho ?biet rang ban va nguoi ay rat than thiet tren muc tinh ban ma cung chua co the noi la ty ...?!hu..um nhieu lan tui cung tu suy ngam lai xem lieu do co fai la ty hay ko hay chi la mot cam giac nho nhung binh thuong..nhung ko fai gan day toi moi biet thuc ra minh da iu mat roi co fai toi qua nhut nhat khi ko giam noi ra cho nguoi ta biet ha ban?nhung toi biet tinh cam tui gianh cho nguoi ay la thuc long hy vong nguoi ay hieu tui...that kho khi noi ra loi nay nhung kho hon khi viet ...hy vong nhung loi tui noi nguoi ay cung se hieu cho tui...tui chi muon noi mot cau that ngan gon : tui yeu nha no...hic hic Smile
ShinichiKudo

Buon Qua...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buon Qua...?   Buon Qua...? Icon_minitimeThu Mar 13, 2008 9:00 pm

Bạn nên noái cho người ấy bít chứ, nếu ko khi đã mất người ấy rồi thì sẽ phải hối hận đóa, mình cũng iu một người nhưng chỉ là iu đơn phương, người ấy cũng đã bít mình iu người ấy nhưng đời là thế đâu phải chiện gì cũng theo ý mình. Giờ mình muốn quay ngược thời gian lại để làm tất cả những gì mà trước đây mình chưa làm đc cho người ý.
http://chat9x.allgoo.us
BinhCuTooc

BinhCuTooc

Buon Qua...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buon Qua...?   Buon Qua...? Icon_minitimeFri Mar 14, 2008 9:04 pm

Tinh yeu den roi di co ai biet truoc duoc dieu gi dau. Toi cung giong nhu cac ban 1 tinh yeu don phuong chi co toi mot minh toi biet ma thoi. Nguoi ay van vo tam vo tinh tho o* truoc nhung tinh cam? ma minh ranh cho co ay. Nhung den mot ngay khi con tim kia len tieng cung la luc tinh don phuong kia cung khong con nua. Minh cam thay hanh phuc hon bat cu luc nao. Toi mong ban cung giong nhu toi.Mai mai mot tinh yeu! cat
master
Admin
Admin
master

Buon Qua...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buon Qua...?   Buon Qua...? Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 10:20 am

Bình cù tooc dạo này yêu đương vào đâm ra trầm ngâm tâm sự phết nhỉ!
Liệu có kiếm cho tao 1 tý đi mày!
Dạo này bạn bè có người yêu nhìn mà thấy mủi lòng cho bản thân quá Mad
http://www.911.com.vn
Sponsored content

Buon Qua...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buon Qua...?   Buon Qua...? Icon_minitime

Buon Qua...?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Online that buon